[HELP] Clip ytb không tăng view

phamson150203

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là hôm qua e bị cắm cờ 1 clip
Không biết có phải tại lí do này không mà hnay các clip khác đều không tăng view
E có thử tự xem, nhờ bạn xem các kiểu rồi mà view nó vẫn đứng yên không nhích
Mấy bác pro tư vấn giúp e cái

E la newbie nên có gì mấy bác đừng gạch đá e nhé :(

Nhồi view ảo bị gg nó biết nên cho đứng view, chờ dăm nửa tháng chắc hết :D Còn không hết thì chờ thêm dăm ba tháng chắc hết... còn bị cắm cờ mà đứng view thì mình mới nghe lần đầu, bị cắm suốt có đứng đâu o_O

kệ nó chứ. quan trọng gì

mình cũng vậy view lên được tầm 200 là đứng. mua view nhét view vào mà ko lên đc ^^. Mà vào GA check thì tiền, view,... vẫn lên ầm ầm. Ko bít sao ko đây @@!

đứng ở 15 bác ơi
cú vcl ra ạ
Mình cũng có video test cho vui cắm view ảo chơi thì đứng bà ở 20 views =)) Nó bỏ mốc 301 rồi nên giờ nó đứng ở bất kỳ đâu kể cả đứng đường.

vãi cả đứng đường ^^
Mình cũng có video test cho vui cắm view ảo chơi thì đứng bà ở 20 views =)) Nó bỏ mốc 301 rồi nên giờ nó đứng ở bất kỳ đâu kể cả đứng đường.

Tình hình là hôm qua e bị cắm cờ 1 clip
Không biết có phải tại lí do này không mà hnay các clip khác đều không tăng view
E có thử tự xem, nhờ bạn xem các kiểu rồi mà view nó vẫn đứng yên không nhích
Mấy bác pro tư vấn giúp e cái

E la newbie nên có gì mấy bác đừng gạch đá e nhé :(
Chẳng sao cả đâu, hệ thống check view của nó mới nên chưa hoàn chỉnh lắm đâu. Quan trọng là tiền vẫn lên thôi. Sau này nó vẫn cập nhật view đầy đủ cho cậu thôi. Một ngày mình vài trăm đơn hàng nên mình thống kê được cái này, tầm 500 đơn hàng thì 10-20 video bị vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week