Verified by BQT [Gogetsome version 1]-Cập nhật tình hình dự án Gogetsome liên tục (1/6/2014)

Please wait while we are searching a CAPTCHA test for you...

thuốc nào có thể chữa đc căn bệnh này.... Xin cao thủ chỉ giáo :confused:

Please wait while we are searching a CAPTCHA test for you...

thuốc nào có thể chữa đc căn bệnh này.... Xin cao thủ chỉ giáo :confused:
Đi ra rồi đi vào lại.

có bác nào gặp tình trạng này giống em ko ? Em bị rớt từ Ruby xuống Gold cách đây 5 hôm . Từ khi rớt xuống Gold em vẫn gõ đều như hồi đang giữ Ruby lúc trước . Cái lạ là lúc rớt xuống Gold trong 2 ngày đầu thì em vào gõ cũng bị Overload ( cái này là bính thường của Gold rồi ) phải click 1 hồi mới vào làm được . Nhưng 3 hôm trở lại đây em gặp tình trạng là khi em click vào để gõ thì click 1 phát vào được luôn ( như kiểu acc em là Ruby ấy ) em kiểm tra lại thì acc em vẫn là Gold chứ chưa lên lại Ruby . Có lúc nào là acc em lên Ruby rồi nhưng bị lỗi nên vẫn hiện tính giá Gold không nhỉ vì em thử đi thử lại 3 hôm rồi thì cứ click Start Work là vào làm được luôn không phải chờ đợi . Có nên mail lên Admin không nhỉ ?

có bác nào gặp tình trạng này giống em ko ? Em bị rớt từ Ruby xuống Gold cách đây 5 hôm . Từ khi rớt xuống Gold em vẫn gõ đều như hồi đang giữ Ruby lúc trước . Cái lạ là lúc rớt xuống Gold trong 2 ngày đầu thì em vào gõ cũng bị Overload ( cái này là bính thường của Gold rồi ) phải click 1 hồi mới vào làm được . Nhưng 3 hôm trở lại đây em gặp tình trạng là khi em click vào để gõ thì click 1 phát vào được luôn ( như kiểu acc em là Ruby ấy ) em kiểm tra lại thì acc em vẫn là Gold chứ chưa lên lại Ruby . Có lúc nào là acc em lên Ruby rồi nhưng bị lỗi nên vẫn hiện tính giá Gold không nhỉ vì em thử đi thử lại 3 hôm rồi thì cứ click Start Work là vào làm được luôn không phải chờ đợi . Có nên mail lên Admin không nhỉ ?
Đã không bị ức chế rồi thì hưởng đy còn hỏi admin làm gì nữa :D

cho mình hỏi lúc nó load nhanh thì làm sao để dừng lại mà ko bị time out

mỗi ngày gõ tầm bao nhiêu code thì mới giữ dc lv thế ạ, các pro chỉ giáo em với

gõ cái này mà còn bị time out nữa hả bạn @@
cho mình hỏi lúc nó load nhanh thì làm sao để dừng lại mà ko bị time out

nhiều bạn newbie bị time out là bình thường mà bạn trước mình cũng vậy đó mặc dù code cũng dễ thôi.
gõ thử 1 hôm thấy đỡ hại não hơn bò sữa của pix. mỗi tội acc cùi rate có 0.6 chết đói :confused:

gmail có dể bị lấy lại và lấy lại bằng cách nào ạ ?

Bất cứ mail nào cũng có thể lấy lại được hết bạn à.Ko riêng gì yahoo đâu.Outlook,gmail cũng như vậy.Nhưng mà bảo mật nó tốt hơn thôi.Nói thì nói vậy chứ mua cái này cũng hên xui ko nhất định gmail là ko lấy lại được.Giống như cái Gmail của mình nè.Mình cập nhật đầy đủ thông tin bảo mật rồi bây giờ đố ai lấy được.Ở gmail có nhiều cách lấy lắm.Câu hỏi bảo mật,số điện thoại,email khác,...

Hôm nay ngày Quốc tế thiếu nhi và mùng 4/5 tết âl, xin được phép tạo topic mới cho ngôi nhà đã quá nặng nề của dự án hot nhất hiện nay. :p

Mọi thông tin về dự án, xem thêm tại đây:
http://mmo4me.com/threads/gogetsome...u-hop-voi-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/

Lưu ý:
- Hiện nay không cho đăng ký mới nên chỉ có thể làm thuê cho các chủ group captcha.

- Làm việc trực tiếp tại trang chủ Gogetsome.net. không nên dùng bất kỳ phần mềm gì để gõ.

- Do độ hot của dự án nên việc mua bán tài khoản diễn ra hàng ngày và tình trạng scam cũng xuất hiện nhiều. Vì vậy khuyên anh em nào muốn mua tài khoản, tốt nhất mua của người có uy tín hoặc qua trung gian cho an toàn, đặc biệt chỉ nên mua tài khoản đăng ký bằng gmail, yahoo. hạn chế hoặc không nên mua tài khoản đăng ký bằng hotmail và zingmail nhé. :D

----- Chúc anh em kiếm thật nhiều $ -----
tuyển mem ko mod. cho mình 1 slot nào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom