• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Fish Cryoto Game game câu cá ăn tiền

Evil_T

Junior
Reactions
176
MR
0.525

8872528

game mới ra. ngày mai 28/1 sẽ update roi mới

cơ chế game là mua cần câu cá. bán cá lấy coin hoặc nuôi cá lớn bán
mỗi người chỉ đc 7 cần câu. và 3 cần mượn của bạn bè ref . bạn ref của tôi bạn mượn đc của tôi và tôi cũng mượn đc cần của bạn
Tui đầu tư 240$ mú box trên market và mở đc 5 cần thường . 1 cần rage và 1 cần epic. ( các bạn mua box ingame tầm 150$, cũng có cơ hội ra epic ) các bạn có thể mượn lúc tôi đang câu . nên lúc tạo acc ae nhớ nhập mã mời nhé 8872528

link youtube của bác long cho ae tham khảo

Last edited:
Mình ref bạn rồi mượn cần bạn câu k cần mua đc k. Khi nào câu có tiền thì mua :popo_bye:

Mình ref bạn rồi mượn cần bạn câu k cần mua đc k. Khi nào câu có tiền thì mua :popo_bye:
Bác phải có ít nhất 1 cần nhé. Mình thì tạo 2 acc clone . đủ cần rồi. Bác mua 1 cần mượn của mình 1 cần là thành 2 rồi

con game god unchained chơi free tuần kiếm bèo bèo 2 300 nếu lười mà k chịu chơi @@

Mấy trò này goi là play to lose, chục trò thì chỉ 1,2 trò là có ăn , còn lại ăn cám, tụi dev nó ăn xong rồi đem con bỏ chợ mặc người chơi đấu đá với nhau thôi Sợ nhất là mấy dev của vn

Mấy trò này goi là play to lose, chục trò thì chỉ 1,2 trò là có ăn , còn lại ăn cám, tụi dev nó ăn xong rồi đem con bỏ chợ mặc người chơi đấu đá với nhau thôi Sợ nhất là mấy dev của vn
haiz, vn toàn lừa nhau đớp thôi. e cứ quay lại với cái máng lợn pico v :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,107
Latest member
hengly

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom