Event PTA tại MMO4VN (Paid to Advertise)

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,357
MR
49.211
Chào các bạn,

Đây là hình thức mới được MMO4VN áp dụng. Paid to Advertise:

1. Nội dung:

Phương pháp chính là: Write -> Share ->Earn Money

• Write: Viết bài quảng cáo về MMO4VN Forum.
  • Share: Post tài liệu mình viết ở các diễn đàn khác.
  • Earn: Nhận tiền theo mỗi bài mình Post.
2. Yêu cầu:

• Bài Post phải có ít nhất 500 kí tự.
  • Bài Post phải giới thiệu về MMO4VN Forum.
  • Phải Post bài viết của bạn tại đây trước để BQT kiểm duyệt và đóng dấu bài viết đó là của bạn bằng cách Thanks, rồi bạn mới được phép mang đi Post.
  • Phải Post ở các ForumRank dưới 500k và là Forum Việt Nam.
  • Bài Post đó phải tồn tại ít nhất 1 ngày.
  • Các bài bạn Post phải Post Links tại Thread này để BQT kiểm tra và lưu lại.
  • Các bài viết lưu lại thông tin (Links của các Thread bạn Post) của mình trong MMO4VN không được Edit. Nếu không những Links đó sẽ bị loại.
  • Nếu có trên 2 username cùng Post 1 tài liệu có nội dung tương tự nhau ở 1 Forum. Thì Username nào Post trước sẽ được tính.
  • 1 bài viết chỉ được tính 1 lần cho Username Post đầu tiên trong Forum.
  • Các bạn nên sử dụng username la mmo4vn để Post bài ở các diễn đàn.
3. Giải thưởng:

• 1 bài Post đi 1 Forum sẽ nhận được 1.000VND/1 Thread.
  • Nếu bài Post đó tồn tại được trên 1 tuần sẽ được thưởng thêm 5.000VND/1 Thread.
  • Nếu bài Post của bạn có nhiều Reply tốt sẽ được thưởng thêm 10.000VND/1 Thread.
  • Ít nhất 20.000VND mới được rút tiền. Vì nếu ít hơn sẽ rất khó để BQT trao giải thưởng cho bạn.
  • Nếu bạn rút phần thưởng từ mức 20.000VND - 50.000VND thì BQT sẽ mua thẻ điện thoại và gửi cho bạn.
  • Nếu bạn rút trên 50.000VND, BQT sẽ chuyển khoản trực tiếp vào nhà Bank của bạn.
4. Payments:

• Đối với thành viên ở TP.HCM, nếu có nhu cầu BQT sẽ trao phần thưởng tận tay.
  • Đối với thành viên ở xa, BQT sẽ chuyển khoản trực tiếp vào nhà Bank của bạn.
5. Thời gian:

• Event Kết thúc.

Note:

• Những ai bị phát hiện gian lận, thì giải thưởng của người này sẽ bị trừ 50% tổng số đã kiếm được và chưa rút.
  • VD: tới ngày 12/04/2010. Bạn kiếm được 50.000VND mà bị phát hiện gian lận và chưa rút. Thì khi đó bạn sẽ bị trừ 50% tổng số tiền mình hiện có, tức là bạn chỉ còn 25.000VND.
  • Nếu các bạn có những thành tích tốt và có nguyện vọng muốn làm MOD thì BQT sẽ xem xét dùm bạn.

BQT sẽ cố gắng viết một số Template trước để mọi người tham khảo.

Mọi người tham gia hết mình nha. Cùng nhau xây dựng một MMO4VN

BQT MMO4VN
Thân

Đây là 1 Template tham khảo, các bạn có thể dùng và sử dụng Template này để tham gia Event.

BQT cũng nhấn mạnh, 1 bài Post cho nhiều Forum nhưng chỉ 1 username được sử dụng trong Forum đó.

Nếu có 2 username trở nên, thì cũng chỉ một người được tính. Ai Post trước thì sẽ được tính trước, BQT khuyến khích các bạn tự viết bài để quảng cáo Forum.

Mọi thắc mắc các bạn có thể nêu ra trực tiếp ở đây.
Thân

Title: MMO4VN.com, kết nối mọi người Việt Nam cùng kiếm tiền trên mạng

Hiện nay vấn đề kiếm tiền qua mạng (Make Money Online) đang rất phổ biến không những ở Việt Nam mà trên toàn thế giới. Nhất là các nước nghèo, tỷ lệ thất nghiệp cao.

Trên các Website rao vặt quảng cáo hoặc trên các diễn đàn ta có thể đọc được nhiều quảng cáo rằng kiếm tiền qua mạng dễ lắm. Vậy điều đó có thật không? Hay chỉ là trò nhảm nhí, lừa bịp người khác?

KIẾM TIỀN TRÊN MẠNG LÀ CÓ THẬT

Show cái Proof cho mọi người tin tưởng:
75111270920689.bmp

Proof: Là một thông tin dùng để kiếm tra số lượng tiền bạn nhận được hoặc gửi đi trong các tài khoản Online.

Các hình thức của việc kiếm tiền trên mạng này:

• Pay Per Click Advertising (PTC): Kiếm tiền bằng việc Click chuột.
  • OFFER: Kiếm tiền bằng việc trả lời câu hỏi.
  • Pay to Upload (PTU): Kiếm tiền bằng việc Upload và Share.
  • HYIP: Hình thức đầu tư siêu lợi nhuận nhưng nguy hiểm.
  • Affiliate Programs: Hình thức bán sản phẩm chia lợi nhuận.
  • Poker: Kiếm tiền bằng cách chơi Games.
  • Google Adsense: Kiếm tiền với đại gia Google.
  • Etc…

Trong suốt thời gian qua tôi đã rút ra được vài nhận xét sau
:

• Muốn kiếm tiền thực sự thì phải có ý chí, bền bỉ, quyết tâm và phải bỏ ra thời giờ và công sức.
  • Khi đã chọn bất cứ hình thức nào, thì cũng phải cố gắng đầu tư và lên kế hoạch cho công việc của mình. Có như thế thì tỉ lệ thành công mới cao được.

Hình thức thanh toán chung:

• Tham gia chơi các hình thức kiếm tiền Online này, khi bạn rút tiền, các dịch vụ này sẽ chuyển về tài khoản Online của bạn như: PayPal, WebMoney, Liberty Reserve,... và sau đó bạn có thể rút về Bank của mình ở Việt Nam.

Trước khi tham gia Make Money Online này, các bạn nên tìm hiểu rõ trước các hình thức. Sau đó, chọn cho mình 1 hình thức để nghiên cứu kĩ hơn, nên chọn 1 trong những Website có uy tín. Và nên kiếm cho mình một người sư phụ, để bạn có thể tiến nhanh tới mục đích của bạn hơn. Không phải vấp phải những khó khăn mà những người đi trước đã mắc phải.

Vì thế MMO4VN.com được thành là để mọi người giúp đỡ và hỗ trợ lẫn nhau về mặt kĩ thuật, về các phương pháp kiếm tiền sao cho có hiệu quả nhất.

Và là nơi sẽ và luôn giải quyết các vấn đề khó khăn của bạn một cách nhanh nhất.

Hãy đến và tham gia cùng chúng tôi. Chúng tôi sẽ cố gắng giúp đỡ bạn để bạn kiếm được thật nhiều tiền.
Thân

Anh em nhanh lên tham gia nào. Cùng phát triển forum thôi.

Để tham gia event lần này. Các bạn chú ý: sau khi post bài tại các forum khác các bạn phải reply link mà bạn đã post bài giới thiệu để BQT xem xét .

Thân mọi thành viên.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,375
Latest member
diepquantv
Back
Top Bottom