Đăng Ký Đi Từ Thiện Trực Tiếp Tháng 3

Status
Not open for further replies.
chắc đợt này bên em ở nhà quá, trường em mới có lịch gặp thầy làm đồ án vào thứ 7, chắc đợt này ở nhà hic, buồn ghê, đành ở nhà đợi tin của anh em vậy hic.

chắc đợt này bên em ở nhà quá, trường em mới có lịch gặp thầy làm đồ án vào thứ 7, chắc đợt này ở nhà hic, buồn ghê, đành ở nhà đợi tin của anh em vậy hic.
ok không sao em ,ở nhà lo học đi, đợi đợt sau đi vậy :D

tại mới biết là gặp thầy làm đồ án vào ngày thứ 7 hic. thôi ở nhà chờ tin cũng được.
uh thì bởi vậy a mới nói là em bị chặn vào phút cuối cùng ,thôi ở nhà chờ tin mọi người vậy ,gần qua tháng 4 rồi ,lần đi tới cũng sẽ sớm thôi :D

uh thì bởi vậy a mới nói là em bị chặn vào phút cuối cùng ,thôi ở nhà chờ tin mọi người vậy ,gần qua tháng 4 rồi ,lần đi tới cũng sẽ sớm thôi :D
tháng 3 này ko có may mắn cho lắm, mong là tháng tới sẽ gặp nhiều may mắn hì :)

ko biết nhóm mình thực hiện vào ngày mấy,
góp ý : mình nghĩ cho cái thời gian vào, sẽ có nhìu người quan tâm hơn, vì đa số thành phần ở đây ko chỉ mmo ko mà còn có 1 số công việc khác, nếu cho thời gian vào, sắp xếp dc thời gian thì sẽ tham gia nhiu hơn

ko biết nhóm mình thực hiện vào ngày mấy,
góp ý : mình nghĩ cho cái thời gian vào, sẽ có nhìu người quan tâm hơn, vì đa số thành phần ở đây ko chỉ mmo ko mà còn có 1 số công việc khác, nếu cho thời gian vào, sắp xếp dc thời gian thì sẽ tham gia nhiu hơn
có thời gian cụ thể chứ bạn. Đi vào ngày 22/03/2014.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom