Help Cảnh Báo YT-YPP Điều khoản mới của YT cuối năm 2015

RovovioRyo

Junior
Reactions
128
MR
0.180
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Cái vụ YT có điều khoản mới (Luc Quiz còn rộ nó bảo ae không được accept)
giờ có thông báo kiểu này, em bối rối vl, các bác nghiên cứu giải quyết đi

Ko accept bị quiz nó đá cmn 2 kênh , lúc đấy quên ko accept chứ , giờ login vào quiz vẫn thấy còn 2 kênh đó nhưng trong kênh thì ko thấy còn liên kết quiz nữa :(

của em thì bị như này có bác nào biết giúp em với :(
check mail đi theo mình thấy thì kênh bạn LK với GÀ và GÀ này lk với nhiều kênh khác, và có kênh trong GA này đã tử trận nên làm ảnh hưởng các kênh khác, nếu mình nói đúng thì sẽ có mail báo về vấn đề này bạn check thử đi, nếu là kênh LK với GÀ thì vào GÀ tắt kiếm tiền kênh này đi và đợi 2 3 tiếng xem sao nếu vấn bị thì 6 tháng sau quay lại

check mail đi theo mình thấy thì kênh bạn LK với GÀ và GÀ này lk với nhiều kênh khác, và có kênh trong GA này đã tử trận nên làm ảnh hưởng các kênh khác, nếu mình nói đúng thì sẽ có mail báo về vấn đề này bạn check thử đi, nếu là kênh LK với GÀ thì vào GÀ tắt kiếm tiền kênh này đi và đợi 2 3 tiếng xem sao nếu vấn bị thì 6 tháng sau quay lại
@ @ bác nói em chẳng hiểu gì @ @

Mình có 1 GA bị tắt kiếm tiền. Nhưng chưa bị vô hiệu hóa. Nhưng cứ lk kênh nào thì tạm ngừng kênh đấy. Như thế 6 tháng sau có được xóa án k nhỉ. A e ai gặp rùi thì giúp với.

6 tháng sau.

Mình có 1 GA bị tắt kiếm tiền. Nhưng chưa bị vô hiệu hóa. Nhưng cứ lk kênh nào thì tạm ngừng kênh đấy. Như thế 6 tháng sau có được xóa án k nhỉ. A e ai gặp rùi thì giúp với.

Mình cũng nhận được mail cả của quiz cả của youtube về cái YPP. nó yêu cầu phải accept nếu không thanh toán cho tháng 2 nó sẽ không làm mà sẽ dồn lại đến khi nào đồng ý điều khoản mới thì thôi. cuối cùng cũng phải accept

sau đó dính 1 phát block country. may mà hạn có 1 tháng :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,902
171,945
Latest member
zbet7me

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week