Bitcoin Bitcoin bật ngược lên hơn 41k❗️

Ý này mình đồng nè nếu dễ đàm phán thì từ đầu nga nó đã k nhanh chân chạy đi bụp như thế đâu nga chắn kèo quả này rồi k có chuyện dễ dãi
lệnh trừng phạt kéo dài k dưới 10 năm , thiệt hại này ai chịu, đâu phải đánh rồi hòa cái ùm đc đâu, đây là kinh tế , mạng người , chứ đâu phải trò chơi con nít

nó lên giá ngắn hạn thì do bị làm giá bị ai đó tổ chức nào đó thế lực nào đó thổi để xả nhanh , còn hệ thống nó tăng giảm theo xu hướng dài chứ ngắn hạn k thấy đc j đâu
Chẳng lẽ khả năng đọc hiểu của Bác có vấn đề gì chăng?! Tui nói đến hệ thống đào Bitcoin đó !Bỏ mây xuống hạ giới nhé!
sato -->Satoshi đó!

Chẳng lẽ khả năng đọc hiểu của Bác có vấn đề gì chăng?! Tui nói đến hệ thống đào Bitcoin đó !Bỏ mây xuống hạ giới nhé!
sato -->Satoshi đó!
thì nó đó

thì nó đó
Ôi Bác vui tính quá mà có thể quên công việc ngâm cứu! Bác có tìm ra nguyên nhân khi giá bitcoin tăng thì hệ thống đào coin lại thu được ít coin hơn khi nó giảm giá không?

Ôi Bác vui tính quá mà có thể quên công việc ngâm cứu! Bác có tìm ra nguyên nhân khi giá bitcoin tăng thì hệ thống đào coin lại thu được ít coin hơn khi nó giảm giá không?
thu ít hay nhiều thì liên quan j đến giá cả ngoài thị trường , nó có phải là đồ ăn đâu , đồ ăn họ mua là ăn liền , còn cái thứ này mua để đó lên thì bán , xuống thì sml thôi

Đôi khi cá ngừng mua mà giá vẫn tăng thiệc là ảo ma

thu ít hay nhiều thì liên quan j đến giá cả ngoài thị trường , nó có phải là đồ ăn đâu , đồ ăn họ mua là ăn liền , còn cái thứ này mua để đó lên thì bán , xuống thì sml thôi
Vậy thì cuối Bác đã hiểu tự Bác 'quay xe' mấy bận với 01 bình luận của mình!

Vậy thì cuối Bác đã hiểu tự Bác 'quay xe' mấy bận với 01 bình luận của mình!
ông sai rồi , sản lượng k liên quan j đến giá cả

thì này giờ tui vẫn nói vậy chứ có nói j khác đâu
Khi Idol hiểu ra vấn đề thì mừng lại! Idol chịu khó tạo văn hóa đọc chút xíu thôi là chinh phục khối ngưỡi ngưỡng mộ chứ cãi chày cày cối thì khó mà khá lên được!

Khi Idol hiểu ra vấn đề thì mừng lại! Idol chịu khó tạo văn hóa đọc chút xíu thôi là chinh phục khối ngưỡi ngưỡng mộ chứ cãi chày cày cối thì khó mà khá lên được!
thua , ông từ 1 thằng nói sai , giờ lật kèo thành kèo trên thì t chịu rồi

Qua tớ mua đc 0.0001 bit sáng nay dậy thấy lãi 2 tô phở, vưi dã man

Announcements

Forum statistics

Threads
419,909
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week